10+ Jami'o'in Mutanen Espanya waɗanda ke Koyarwa cikin Ingilishi

0
6136
Jami'o'in Mutanen Espanya da suke Koyarwa cikin Turanci
Jami'o'in Mutanen Espanya da suke Koyarwa cikin Turanci

Mun kawo muku jami'o'in Mutanen Espanya waɗanda ke koyarwa da Ingilishi a cikin wannan yanki mai fa'ida a Cibiyar Ilimi ta Duniya. Zaɓin yin karatu a Spain shine ɗayan mafi kyawun yanke shawara wanda mutum zai iya yankewa a rayuwa. A matsayinta na ƙasa mai ban sha'awa da basirar al'adu da tarihin tarihi, Spain tana ɗaya daga cikin wuraren da aka fi nema don yawon shakatawa na ilimi.

Rayuwa a Spain yana zuwa tare da tsadar rayuwa da yanayi maraba, duk wanda ke sa Spain ta zama cibiyar ɗalibai ta duniya. Yanzu zan iya tunanin kuna tambaya, Idan Spain ce cibiyar ɗalibai, shin akwai Jami'o'in Mutanen Espanya waɗanda ke koyarwa cikin Ingilishi?

Tabbas, akwai! Akwai Jami'o'in Mutanen Espanya waɗanda ke koyarwa cikin Ingilishi ga ɗaliban gida da na ƙasashen waje. Za ku san su ba da daɗewa ba a cikin wannan labarin a WSH.

Me yasa Karatu a Jami'o'in Mutanen Espanya waɗanda ke Koyarwa cikin Ingilishi?

Karatu a wata ƙasa na iya tabbatar da wahala sau da yawa ga ɗaliban ƙasashen duniya musamman idan mazauna wurin ba sa jin Ingilishi, Faransanci ko Jamusanci a matsayin yaren hukuma.

Harshen Ingilishi shine mafi rinjayen waɗannan galibi shine harshen zaɓi ga yawancin ɗaliban ƙasashen duniya. A matsayinka na ɗalibi daga ƙasar anglophone da ke neman yin karatu a Spain, kuna buƙatar bincika zaɓuɓɓukanku daga jerin manyan jami'o'in Spain waɗanda ke koyar da darussa cikin Ingilishi.

Jami'o'in Mutanen Espanya da suke Koyarwa cikin Turanci

Anan akwai wasu manyan makarantun Sifen waɗanda ke ba ku zaɓi na yin karatu cikin Ingilishi:

1. Makarantar Kasuwancin EU, Barcelona

Overview: Makarantar Kasuwancin EU tana ba da ƙwararren ilimin kasuwanci ta hanyar zurfafa ɗalibai a cikin yanayin kasuwancin duniya don samun damar fahimtar yadda kamfanoni ke aiki da gaske.

Adireshin: Avinguda Diagonal, 648B, 08017 Barcelona, ​​​​Spain.

game da: Na farko a cikin jerin jami'o'in Mutanen Espanya waɗanda ke ɗaukar kwasa-kwasan cikin Ingilishi don ɗaukar ɗaliban ƙasashen duniya ita ce babbar Makarantar Kasuwancin EU a Barcelona.

Wannan makarantar fitacciyar fitacciyar makarantar kasuwanci ce wacce ke ba da kwasa-kwasan kasuwanci daban-daban don Digiri na Digiri, Masters da Digiri na Digiri.

An kafa shi a cikin 1973, Makarantar Kasuwancin EU ta gina wa kanta suna tsawon shekaru. A halin yanzu, cibiyar tana da cibiyoyi a Geneva, Montreux da Munich.

Shirye-shiryen da aka yi karatu cikin Ingilishi a makarantar kasuwanci ta EU sun haɗa amma ba'a iyakance ga Gudanarwa da Kula da Balaguro ba, Kuɗin Kasuwanci, Gudanar da Wasanni, Hulɗar Ƙasashen Duniya, Gudanar da Kasuwanci, Sadarwa da Hulɗar Jama'a, Kasuwanci da Kasuwancin E-Business.

A matsayin sabuwar cibiya, akwai kuma zaɓi na yin karatu kusan ta bin kwasa-kwasan kan layi.

2. ESEI International Business School, Barcelona

Overview: ESEI tana ba da ingantaccen ilimi wanda ke darajar kowane ɗalibi a baya, na yanzu da na gaba ta hanyar samar da mafi kyawu, sabbin abubuwa da kayan aikin da suka dace don haɓaka gwanintarsu da haɓaka ayyukansu a cikin yanayin aiki na ƙasa da ƙasa.

Adireshin: Carrer de Montevideo, 31, 08034 Barcelona, ​​​​Spain.

game da: An kafa shi a Barcelona, ​​Makarantar Kasuwanci ta ESEI wata jami'ar Sipaniya ce wacce ke koyar da darussan kasuwanci a cikin Ingilishi a matakin digiri na biyu da na gaba.

Cibiyar ta shahara sosai don kasancewa ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙirƙira da sabbin manyan cibiyoyi na Spain. Babban katafaren ilimi buɗaɗɗen sabbin dabaru da halaye daga ko'ina cikin duniya.

ESEI yana ba da damar horarwa ga kowane ɗalibi (na gida da na ƙasa baki ɗaya) yayin lokacin karatun su.

An kafa shi a cikin 1989, cibiyar ta bambanta kuma cibiyar al'adu ce da yawa yayin da ƙarin ɗalibai a duk faɗin duniya suke tunanin yin karatu a can yayin da take ba da ingantattun digiri na Burtaniya.

3. UIBS, Barcelona da Madrid

Overview: UBIS tana da sassauƙan shirye-shiryen karatu bisa tsarin Amurka na ilimi mai zurfi wanda ke ba ɗalibai damar zaɓar kwasa-kwasan dangane da buƙatun shirye-shiryen, karatun da suka gabata, abubuwan buƙatu na yanzu da buri na gaba.

Adireshin: Cibiyar Ilimin Al'adu ta Cross-Cultural, Rambla de Catalunya, 2, 08007 Barcelona, ​​​​Spain.

game da: Ƙungiyar Makarantun Kasuwanci ta Ƙasashen Duniya (UIBS) babbar cibiya ce mai zaman kanta daban-daban wacce ke da shirye-shiryenta na ilimi da aka tsara ta na cibiyoyin Amurka. Dalibai za su zaɓi shirin karatun su bisa nazarin karatunsu na baya, abubuwan da suke so da kuma burin gaba.

Cibiyar tana ba da shirye-shirye don matakin digiri na biyu da na gaba kuma ɗalibai za su sami takaddun shaida bayan kammala shirin.

Kungiyar Makarantun Kasuwanci ta Duniya (UIBS) ba kawai ta sami karbuwa a cikin Spain ba, har ila yau tana da cibiyoyin karatun a Switzerland, Belgium, Netherlands da Asiya.

Shirye-shiryen da aka bayar a cikin iyakar UIBS akan shirye-shiryen kasuwanci na matakin zartarwa, shirye-shiryen gudanarwa, shirye-shiryen kasuwanci na ƙwararru da shirye-shiryen sarrafa kasuwancin kan layi.

4. Jami'ar Schiller International, Madrid

Overview: Schiller International yana goyan bayan ku don samun ilimi da ƙwarewar da ake buƙata don yin aiki da kyau a cikin ingantaccen yanayin ilimi a duniya.

Adireshin: C. de Joaquín Costa, 20, 28002 Madrid, Spain.

game da: Jami'ar Schiller International wata jami'a ce ta Sipaniya wacce ke ba da shirye-shiryen koyar da harshen Ingilishi. Tare da manufar ilimi da ta shafi horar da ɗalibai don zama ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru, Jami'ar Schiller ta Duniya ta horar da shugabannin duniya da yawa kuma har yanzu tana samun ƙarin horo.

Shirye-shiryen karatun digiri a cikin Harkokin Kasa da Kasa da Diflomasiya da Gudanar da Kasuwanci a Jami'ar Schiller International sun yi kama da shirye-shiryen da Amurka ta amince da su.

5. Jami'ar Suffolk, Madrid

Overview: A cikin Jami'ar Suffolk, za ku koya kuma ku zauna tare da ɗalibai daga ƙasashe sama da 25 kuma ku ɗauki kwasa-kwasan da aka haɗa tare da hangen nesa na duniya.

Adireshin:  C. de la Viña, 3, 28003 Madrid, Spain.

game da: An kafa shi a cikin 1906 a Boston, Massachusetts a matsayin cibiyar nazarin shari'a, harabar Jami'ar Suffolk a Madrid yanzu ta haɗa da zane-zane na sassaucin ra'ayi da darussan gudanarwa ga tsarin karatun su.

Shirye-shiryen da aka bayar a Jami'ar Suffolk sun haɗa da tarihin fasaha, kimiyyar kwamfuta, Ingilishi, gwamnati, kasuwanci, sadarwa, tarihi, kimiyya, zamantakewa da kuma Mutanen Espanya.

Babban harabar jami'ar Suffolk har yanzu yana nan a Boston.

6. Jami'ar Turai ta Madrid

Overview: Jami'ar Turai ta Madrid cibiya ce da ke kawar da iyakoki. Yana da tsare-tsare masu haɗaka kuma masu raɗaɗi zuwa ga sauye-sauyen zamantakewa. Wannan yana horar da ɗalibai don samun tsarin koyarwa da yawa da sadaukar da kai.

Adireshin: C. Tajo, s/n, 28670 Villavicosa de Odón, Madrid, Spain.

game da: Jami'ar Turai ta Madrid jami'a ce mai zaman kanta tare da ƙungiyar ɗalibai na duniya daban-daban. Tare da cibiyoyi guda biyu a Madrid (tsohuwar harabar a Villaviciosa de Odón da sabon a Alcobendas) Jami'ar Turai ta Madrid tana iya koyar da babban ɗakin karatu.

Tsarin karatun ilimi na Jami'ar Turai na Madrid yana mai da hankali kan ɗalibai kuma yana da dacewa a duniya kamar yadda ake yin sabuntawa kowace shekara don tabbatar da daidaito tare da ci gaban duniya.

A Jami'ar Turai, akwai ɗimbin shirye-shiryen digiri na farko, da kuma shirye-shiryen digiri na biyu da na uku.

7. Jami'ar Saint Louis, Madrid

Overview: SLU tana shirya ɗalibai su zama jagorori na gari da masu tunani masu mahimmanci waɗanda ke yin tasiri mai kyau a duniya

Adireshin: Av. del Valle, 34, 28003 Madrid, Spain.

game da: Jami'ar Saint Louis-Madrid, reshen Mutanen Espanya ne na Jami'ar Jesuit ta Amurka, Jami'ar Saint Louis a Missouri. An kafa cibiyar iyaye a cikin 1818.

Bayan shekaru dari da hamsin na kasancewar ilimi a cikin Amurka, jami'ar ta yanke shawarar mika isa ga Madrid ta hanyar nazarin kasashen waje. Shirin ya inganta kuma a shekara ta 1996, an amince da shi a matsayin jami'a a hukumance.

SLU-Madrid tana ba da shirye-shiryen digiri a Kimiyyar Siyasa / Hulɗar Ƙasashen Duniya, Harshen Sipaniya da Adabi, Sadarwa, Gudanar da Kasuwanci / Kasuwancin Duniya, Ingilishi da Tattalin Arziki.

8. Makarantar Kasuwancin EAE, Barcelona

Overview: EAE makarantar kasuwanci ce ta kasa da kasa wacce ke ba da fifikon ƙididdigewa azaman mai da martani akai-akai ga buƙatun mutane da kamfanoni a cikin canjin duniya.

Adireshin: C/ d'Aragó, 55, 08015 Barcelona, ​​Spain.

game da: An kafa shi a cikin 1958, Makarantar Kasuwancin EAE, Barcelona tana da ƙwarewar koyar da ilimi sama da shekaru sittin da tara. A cikin wannan lokaci, cibiyar ta samar da masu gudanarwa da manajoji sama da dubu hamsin wadanda ke canza fuskar kasuwanci a duniya.

EAE tana da Makarantar Kasuwancin Kan layi, wacce ke ba da darussan karatun digiri iri-iri don ɗaliban ƙasashen duniya.

A cikin 2009 MERCO ya zaɓi EAE mafi kyawun makarantar kasuwanci ta 4 a Spain.

9. Makarantar Kasuwanci ta ESADE, Barcelona

Overview: ESADE ya yi imani da ikon yin, ikon canza halin yanzu don ƙirƙirar kyakkyawar makoma. Ta yi imanin cewa Innovation ba zai canza komai ba amma za ku.

Adireshin: Av. de Pedralbes, 60, 62, 08034 Barcelona, ​​​​Spain.

game da: Makarantar Kasuwancin ESADE tana ba da shirye-shiryen kasuwanci na digiri, MSc a Gudanar da Kasa da Kasa, Gudanar da Talla, Kasuwanci da Gudanarwa.

An kafa makarantar kasuwanci a Barcelona a cikin 1958 kuma a tsawon shekaru, ESADE ta sami yarjejeniyar haɗin gwiwa tare da jami'o'i sama da ɗari a duk faɗin duniya.

Makarantar Kasuwancin ESADE ba ta da harabar makarantar a Madrid kawai, akwai sauran cibiyoyin karatu a Buenos Aires da Casablanca kuma.

10. Makarantar Kasuwancin C3S, Barcelona

Overview: Makarantar Kasuwanci ta C3S tana mai da hankali kan shirya shugabannin kasuwanci na gaba ta hanyar amfani da sabbin dabarun koyo da wasu mafi kyawun ikon tunani a Turai, ta hanyar kan layi da shirye-shiryen harabar.

Adireshin: Carrer de Londres, 6, porta 9, 08029 Barcelona, ​​​​Spain.

game da: Ana zaune a tsakiyar Barcelona, ​​Makarantar Kasuwancin C3S wuri ne mai kyau don yin karatu. Tana alfahari da tarin ɗalibai daban-daban daga ko'ina cikin duniya waɗanda ke bunƙasa a cikin manyan al'ummomin ilimi na al'adu daban-daban.

C3S yana ba da darussa da yawa don rufe shirye-shirye don Bachelor's, Master's da Doctorate.

An san cibiyar don hanyar koyarwa ta musamman wacce ke mai da hankali kan hanyar duniyar gaske ta yadda ta dace da babban matakin cancanta a duniya.

11. La Salle – Universidad Ramon Llull, Barcelona

Overview: La Salle wata jami'ar Katolika ce ta Lasallian da ta himmatu ga ka'idar cewa duk ilimin yana da amfani kuma yana ba da ƙarfi, cibiya ce da ke cike da ikon canza rayuwa.

Adireshin: Carrer de Sant Joan de la Salle, 42, 08022 Barcelona, ​​​​Spain.

game da: Jami'ar La Salle a Barcelona ta fara hidimar masana'antar Kataloniya a matsayin makarantar majagaba a cikin 1903, kuma tun daga lokacin tana haɓaka ilimi don samar da ingantaccen ilimi ga duk mai sha'awar koyo.

Tare da ingantacciyar imani cewa ɗalibai sun zo na farko, Jami'ar La Salle ta sami damar ba da ƙwarewar ilimi mai ban sha'awa ga dubban ɗaliban da ke jurewa shirye-shiryen ilimi a cikin cibiyar.

Cibiyar tana ba da darussa don ɗimbin shirye-shiryen shirye-shirye don Digiri na Bachelor da Master's.

12. Kwalejin Kasuwancin Malaga, Malaga

Overview: Kwalejin Kasuwancin Malaga duk game da tattalin arziki da haɓakawa ne.

Adireshin: C. Palma del Río, 19, 29004 Malaga, Spain.

game da: An kafa Kwalejin Kasuwancin Malaga a shekara ta 2000 kuma sun haɓaka tsarin karatu wanda ke ba da ingantaccen ilimi a fannin Tattalin Arziki, Kuɗi na Gudanarwa da Kimiyyar zamantakewa. Cibiyar tana tsakiyar tsakiyar birnin Malaga na kudancin Spain.

Makarantar Kasuwanci ta Malaga tana ba da darussan kan Kasuwanci da Gudanarwa, Gudanarwa da Kuɗi. Yana bayar da MSc a ƙarshen shirin. A halin yanzu, cibiyar tana rufe na ɗan lokaci.

13. Jami'ar Valencia (La Universitat de València)

Overview: Jami'ar Valencia ta sa ɗalibai cikin binciken kimiyya wanda ke haifar da tasirin fasaha.

Adireshin: Av. de Blasco Ibáñez, 13, 46010 València, Valencia, Spain.

game da: Jami'ar tarihi ta Valencia wata jami'a ce wacce ke ba da darussa cikin harshen Ingilishi. An kafa shi a ƙarshen karni na 15, Jami'ar Valencia tana da shakka ɗaya daga cikin tsoffin cibiyoyin ilimi da ke rayuwa a Spain. Kasancewa dacewa da canje-canje a cikin masana kimiyya tsawon shekaru, cibiyar ta sami damar ci gaba da dacewa da al'ummar zamani.

Hakanan yanayin wannan tsohuwar jami'a yana da ban sha'awa. Ana zaune a cikin birni na uku mafi girma a Spain, manyan cibiyoyin jami'a guda uku suna cikin rungumar kyakkyawan bakin tekun Bahar Rum, wanda zai iya tserewa zuwa bakin tekun na ɗan lokaci mai natsuwa da yawo.

14. Jami'ar mai zaman kanta ta Barcelona (Universitat Autonoma de Barcelona)

Overview: UAB tana da samfuri na musamman wanda ke mutunta ainihin ƙa'idodin 'yancin kai, sa hannu da sadaukarwar zamantakewa.

Adireshin: Campus de la UAB, Plaça Cívica, 08193 Bellaterra, Barcelona, ​​​​Spain.

game da: Jami'ar mai zaman kanta ta Barcelona wata babbar jami'a ce ta Sipaniya wacce ke ba ku zaɓi na karatun darussa a cikin Harshen Turanci.

Kasancewa a cikin zuciyar al'adun Catalan na Barcelona, ​​Jami'ar Mai cin gashin kanta tana ba da dama mai ban sha'awa na haɗawa da mazauna gida zuwa ɗaliban ƙasashen duniya.

An san shi don wuraren bincike da ingantaccen ingantaccen ilimi, Jami'ar Autonomous ta Barcelona tana ba da ɗayan mafi kyawun ƙwarewar ilimi ga ɗaliban da ke neman yin karatun darussa cikin Ingilishi.

Kammalawa:

Tare da lissafin da ke sama, zaku iya samun dacewa Jami'o'in Mutanen Espanya waɗanda ke Koyarwa cikin Ingilishi.

Ko da yake ba za ku iya zama mafi kyau a cikin harsunan Mutanen Espanya ba, muna ba da shawarar cewa a matsayinku na ɗalibi na duniya, kuna buƙatar sanin kanku da yaren mutanen gida.

Baya ga samar da ingantaccen tushe don jin daɗin dangantaka da mutanen gida, sannu a hankali kuna inganta kanku.

Ba mummunan ra'ayi ba ne don zama polyglot. Ko kuwa? Faɗa mana ra'ayoyin ku a cikin sashin sharhin da ke ƙasa. Ee, muna yi muku fatan nasara yayin da kuke neman wannan jami'ar Sipaniya wacce ke koyarwa cikin Ingilishi.