Kwalejoji 10 masu arha akan layi ba tare da kuɗin aikace-aikacen ba

0
9148
Colleananan Kolejojin Lantarki Ba Tare da Kudin Aikace-aikacen ba

Kuna neman kwalejoji na kan layi masu arha da inganci ba tare da kuɗin aikace-aikacen ba?

Idan eh, kun kasance a daidai wurin da ya dace. Mun sami ku a nan a Cibiyar Ilimi ta Duniya tare da ƙayyadaddun labarin mu akan kwalejoji na kan layi masu arha ba tare da kuɗin aikace-aikacen ba.

Yawancin kwalejoji suna cajin kuɗin aikace-aikacen a cikin kewayon $ 40- $ 50, kuma wani lokacin mafi girma. Biyan kuɗin aikace-aikacen ba ƙa'idodin da za a shigar da ku ba ne.

Akwai wasu sharudda don shigar da su. Don haka me yasa ake kashe kuɗin aikace-aikacen lokacin da ba ku da tabbacin an shigar da ku.

A ƙasa akwai jerin babu kuɗin aikace-aikacen kan layi. Mu fara!!!

Colleananan Kolejojin Lantarki Ba Tare da Kudin Aikace-aikacen ba

1. Jami'ar Post

Jami'ar Post

 

Jami'ar Post, ɗaya daga cikin jami'o'in kan layi da aka amince da su, tana ba da cikakken digiri na digiri sama da 25 akan layi a matakin aboki da na digiri.

Wasu daga cikin digirin farko da aka bayar sun haɗa da karatun sadarwa da kafofin watsa labarai, tsarin bayanan kwamfuta, ilimin lissafi da kimiyyar bayanai, sarrafa gaggawa da tsaron gida, ilimin halin ɗan adam, sarrafa albarkatun ɗan adam da ayyukan ɗan adam. Yana da karatunsa ba tare da kuɗin aikace-aikacen ba.

2. Jami'ar Dayton

Jami'ar Dayton

An kafa Jami'ar Dayton a cikin 1850 kuma tana cikin birni na shida mafi girma na Ohio a matsayin ƙwararrun ma'aikatar Marianist mai zaman kanta ta sama da ɗalibai 11,200.

Labaran Amurka sun sanya Dayton a matsayin mafi kyawun kwalejin Amurka na 108 tare da manyan shirye-shiryen koyar da karatun digiri na 25 akan layi. Sashen Koyon Kan layi na dalibi na karatun digiri yana ba da ƙananan azuzuwan asynchronous don digiri 14. Daliban kan layi suna amfani da Jagorancin Ilimi na MSE, Ilimin Kiɗa na MSE, Gudanar da Injiniya na MS, da ƙari kyauta.

Jami'ar Dayton tana da ƙimar karɓa na 58% da ƙimar karatun digiri na 76%. Shi ne na biyu na mafi arha kwalejoji kan layi ba tare da tsari ba akan jerin mu.

3. Jami'ar Liberty

Jami'ar Liberty

Jami'ar Liberty tana aiki a matsayin jami'a mai zaman kanta mai zaman kanta tare da yawan ɗalibai kusan 110,000 da suka yi rajista a cikin harabar harabar da shirye-shiryen kan layi wanda ya sa jami'ar ta zama ɗayan manyan kwalejoji na Kirista na ƙasar, kusan shekaru 50.

Akwai fiye da shirye-shirye 500 ɗalibai za su iya zaɓa daga, kuma kusan 250 daga cikinsu ana isar da su ta kan layi. Sami Bachelor na Kimiyya na kan layi a cikin digiri na ilimin halin ɗan adam a cikin ƙasa da shekaru 3.5 tare da sa'o'in kuɗi na 120 kawai. Kuna iya zaɓar daga ƙididdigar sa guda takwas kuma ana ba da shi cikakke akan layi.

Aikace-aikacen kyauta ne; duk da haka, bayan rajistar kuɗi, ana cajin ɗalibai kuɗin $50. An yi watsi da kuɗin aikace-aikacen ga ɗaliban da suka cancanci zama membobin sabis, tsoffin sojoji da matan soja.

Mai ba da shawara na shiga ga kowane matakin yana shirye don taimaka muku da tsarin aikace-aikacen. Idan kuna sha'awar yin karatu a Jami'ar Liberty amma ba ku da damar yin karatu akwai iya zama saboda nisa ko yanayi, kun sami dama a nan. Da sauri shiga cikin shirin koyo akan layi.

4. Jami'ar Wesleyan ta Indiana

Jami'ar Wesleyan ta Indiana

Kwalejin Al'ada ta Marion, Jami'ar Indiana Wesleyan wata cibiyar fasaha ce mai zaman kanta, wacce ba ta riba ba wacce aka ba da dala miliyan 107 don hidimar ɗalibai sama da 15,800. IWU ita ce mafi kyawun kwalejin yanki na 30th na Midwest kuma 12th babbar darajar makaranta.

A cikin Sashen Adult & Graduate, ɗalibai za su iya zaɓar daga kan layi 74, shirye-shiryen tushen Kristi. Digiri na kan layi sun haɗa da BS a cikin Accounting, MA a cikin Nasiha, MBA a Gudanarwar Makaranta, da MA a cikin Ma'aikatar.

5. Jami’ar Madonna

Jami’ar Madonna

Kowane ɗayan shirye-shiryen karatun digiri na kan layi guda bakwai na Madonna ko shirye-shiryen karatun digiri na kan layi takwas ana iya samun su 100% akan layi. Shirye-shiryen karatun digiri sun haɗa da shari'ar laifuka, RN zuwa BSN, baƙi da kula da yawon shakatawa, kimiyyar iyali da na mabukaci, da ilimin gerontology. Daliban da suka kammala karatun digiri za su iya zaɓar daga digiri na biyu a cikin manyan ayyukan gudanarwa na ilimi, lissafin lissafi, jagoranci na adalci da hankali, jagoranci ilimi, jagoranci na jinya, da karatun ɗan adam.

6. Jami'ar Baker

Jami'ar Baker

Ta ƙoƙarce-ƙoƙarcen ƙwararren masani na Littafi Mai Tsarki kuma bishop—Oscar Cleander Baker, an gina jami’a ta shekaru huɗu don hidimar ɗaliban da ke neman ilimi mai zurfi a jihar Kansas. A cikin 1858 ne aka kafa Jami'ar Baker a cikin birnin Baldwin tare da harabar da ke dauke da Old Castle Museum.

Masu koyon nesa za su iya yin rajista a shirye-shiryen kan layi kamar Bachelor of Business Administration - babba a Jagoranci ba tare da damuwa game da kuɗin aikace-aikacen ba. Ana buƙatar rubutawa na hukuma don samun cancantar wannan shirin.

Masu nema kuma dole ne su bincika takamaiman umarni don ƙimar ƙimar kwalejin da aka jera akan gidan yanar gizon. Wannan shirin bashi 42 yana samuwa duk shekara tare da azuzuwan da ke farawa kowane mako bakwai.

7. Jami'ar St. Francis

Jami'ar St.Francis
Jami'ar St. Francis wata cibiya ce mai zaman kanta ta hadin gwiwa ta Roman Katolika dake cikin Joliet, Illinois, mil mil 35 daga Chicago kuma, tana hidima kusan 3,300 amintattu. Wanda ya mallaki mafi kyawun kwalejin Midwestern na 36, ​​USF tana da mafi kyawun digiri na kasuwanci na digiri na 65 na Amurka. Don kyauta, ɗalibai za su iya amfani da shirye-shiryen kan layi 26 da kuma darussan kan layi sama da 120. Kyautar digirin da aka yarda sun haɗa da BSBA a cikin Kasuwanci, RN-BSN, MSEd a Karatu, da MBA a cikin Kuɗi.

8. Jami'ar William Wood

Jami'ar William Wood

Jami'ar William Woods tana ba da digirin farko na digiri shida waɗanda za a iya samun cikakken su akan layi, kuma shida waɗanda ɗalibai za su iya canjawa wuri da zarar sun sami kusan ƙididdiga 60 tuni sun kammala. Jami'ar kuma tana ba da digiri na digiri bakwai a kan layi.

Daga cikin shirye-shiryen karatun digiri da aka bayar akwai wasu zaɓaɓɓu daban-daban kamar haɓaka ƙarfin aiki, sabis na kurame, karatun fassarar ASL-Hausa, da RN zuwa digiri na BSN.

9. Dallas Baptist University

Dallas Baptist University

Jami'ar Baptist ta Dallas wata jami'a ce mai zaman kanta, kwalejin fasahar fasaha ta Furotesta na sama da ɗalibai 5,400. Yana matsayi na 35th a yanki kuma yana ba da mafi kyawun shirye-shiryen digiri na 114 na ƙasa ta Blackboard. Cibiyar Lantarki ta DBU tana da cikakken digiri na 58 akan layi ba tare da kuɗin aikace-aikacen ba. Akwai shirye-shiryen kan layi sun haɗa da BBA a Talla, BA a cikin Nazarin Littafi Mai Tsarki, MA a cikin Ma'aikatar Yara, da M.Ed. a cikin Manhajoji da Umarni. Duba gidan yanar gizon jami'a don ƙarin bayani.

10. Jami'ar Graceland

Jami'ar Graceland

Jami'ar Graceland tana ba da digiri na kan layi a matakin digiri, masters, da digiri na uku. Shirye-shiryen matakin digiri sun haɗa da gudanar da kasuwanci, shari'ar laifuka, jagoranci ƙungiya, da RN zuwa BSN. Digiri na biyu sun haɗa da masters na ilimi a cikin koyarwa daban-daban, ilimi na musamman, koyarwar karatu, da jagoranci koyarwa.

Akwai kuma digiri na biyu a fannin aikin jinya da na addini. Jami'ar Graceland tana ba da darussan kan layi ba tare da kuɗin aikace-aikacen ba.

 

Waɗannan kwalejoji na kan layi ba tare da kuɗin aikace-aikacen ba da ƙarancin karatun da aka jera a sama tabbas tabbas za su kawo muku mafita cikin sauri ga binciken ku na dogon lokaci don ingantaccen jami'a don yin karatu azaman ɗalibi na duniya.

Hakanan zaka iya karantawa:

Shiga cibiyar yau kuma kada ku rasa sabuntawa.