Mafi kyawun darussan kan layi kyauta tare da takaddun shaida a Burtaniya

0
4377
Darussan kan layi kyauta tare da Takaddun shaida a Burtaniya
Darussan kan layi kyauta tare da Takaddun shaida a Burtaniya

Duk lokacin da kuka koya, kuna haɓaka iyawa da iyawar ku. Wasu daga cikin kwasa-kwasan kan layi kyauta tare da takaddun shaida a Burtaniya waɗanda za mu lissafa su ne manyan albarkatu waɗanda za su iya haɓaka ma'aunin ilimin ku lokacin da kuke nema kuma a hankali shigar da su.

Za ku lura cewa lokacin da kuka koyi sababbin abubuwa, za ku ƙara sani. Wannan shine ainihin irin jiha, da kuzarin da zaku buƙaci don cimma burin ku.

Ko burin ku shine:

  • Don fara sabuwar sana'a
  • Ciniki na mutum
  • Don inganta ƙwarewar ku na yanzu
  • Don samun ƙarin
  • Don ilimi kawai
  • Don jin daɗi.

Duk abin da zai iya zama dalilin binciken ku don kwasa-kwasan kan layi kyauta tare da takaddun shaida a Burtaniya, Cibiyar Masanan Duniya za ta taimaka muku cimma su ta wannan labarin.

Ka tuna cewa babu ilimi a banza. Wannan kuma gaskiya ne ga kowane ilimin da zaku samu daga waɗannan mafi kyawun kwasa-kwasan kan layi kyauta tare da takaddun shaida a Burtaniya.

Mafi kyawun darussan kan layi kyauta tare da takaddun shaida a Burtaniya

Anan akwai jerin mafi kyawun kwasa-kwasan kan layi kyauta tare da takaddun shaida a Burtaniya waɗanda suka dace da bukatun ku:

  • Neman Magungunan Ciwon daji
  • Coding na haɗin gwiwa tare da Git
  • Tallan Dijital - Labari a cikin Sabon Tsarin Sadarwa
  • Tsarin Wasan Bidiyo da haɓaka - Gabatarwa zuwa Shirye-shiryen Wasan
  • Tushen Faransanci don Sadarwar Duniya.
  • Gina Jiki da Lafiya
  • Gina makoma tare da Robots
  • AI don Kiwon Lafiya: Samar da Ma'aikata don Canjin Dijital
  • Kayayyaki da Dorewa: Fahimtar Kayayyakin Luxury a Duniyar Canzawa.
  • Gabatarwa zuwa Tsaron Cyber.

1. Neman Magungunan Ciwon daji

  • Makaranta: Jami'ar Leeds
  • duration: 2 makonni.

A cikin wannan kwas, za ku koyi game da cutar sankarau da kuma ƙalubalen da masana kimiyya ke fuskanta wajen magance cutar kansa. Waɗannan ƙalubalen sun haɗa da haɓaka magunguna waɗanda ke da tasiri don maganin cutar kansa.

Har ila yau, kwas ɗin zai ba ku damar yin bincike game da yadda za a iya amfani da magungunan ciwon daji da kuma inganta su. Binciken ku duk da haka, zai mayar da hankali kan chemotherapy.

Bugu da ƙari, za ku kuma bincika ƙa'idodin sadarwar kimiyya ga jama'a. Wannan ilimin zai ba ku ƙwarewar da ake bukata don zama marubucin kimiyya mai tasiri.

koyi More

2. Coding na Haɗin gwiwa tare da Git

  • Makaranta: Jami'ar Manchester & Cibiyar Coding.
  • duration: 6 makonni.

Ta wannan kwas ɗin, zaku sami cikakkiyar masaniya game da haɗin gwiwar nesa tare da Git. Wannan ilimin yana ba ku damar yin aiki tare kan ayyukan Git kowane girman, da kuma kula da ingancin lambar.

Za ku sami kyakkyawar fahimta game da umarnin Git da tsarin tsarin don sauƙaƙe al'amura a Git.

koyi More

3. Dijital Marketing - Labari a cikin Sabon Tsarin Sadarwa

  • Makaranta: Jami'ar Ravensbourne ta London tare da haɗin gwiwar Studio Blop da Bima.
  • duration: 2 makonni.

Wannan kwas a halin yanzu yana da ɗalibai sama da 2000 da suka yi rajista. Ta hanyar darussa daga wannan kwas, za ku gano hanyar da za a iya amfani da tallan tallace-tallace na kafofin watsa labarun.

Kwas ɗin yana fallasa ku ga ilimin ƙwarewar ƙirar sadarwa. Wannan kwas ɗin kuma zai ba ku hangen nesa da zaku iya amfani da su don haɗawa da masu sauraron ku a cikin sararin dijital. Yana ba ku damar gina kafofin watsa labarun da aminci.

Ya koyi

4. Tsarin Wasan Bidiyo da Ci gaba - Gabatarwa zuwa Shirye-shiryen Wasanni

  • Makaranta: Abertay University.
  • duration: 2 makonni.

Yayin da masana'antar wasan bidiyo ke ci gaba da haɓaka, ta haɓaka zuwa masana'antar biliyoyin daloli. Hanya ɗaya mai kyau don cin gajiyar wannan masana'antar, ita ce ɗaukar horon da ke ba ku damar zama mai haɓaka wasan bidiyo.

Wannan kwas ɗin yana koya muku mahimman abubuwan haɓaka wasan da nufin ba ku damar shiga wannan masana'antar caca. Wannan kwas ɗin zai ba ku ilimin da za ku iya amfani da shi don ƙirƙirar manyan wasanni.

koyi More

5. Tushen Faransanci don Sadarwar Duniya.

  • Makaranta: Yin Karatu a Kings College of London.
  • duration: 2 makonni.

Idan kuna shirin tafiya zuwa ƙasar da ake magana da Faransanci, to wannan kwas ɗin na iya zama manufa a gare ku. Kwas ɗin zai koya muku yadda ake karantawa, rubutu, magana da fahimtar Faransanci.

Kwas ɗin yana amfani da hanyar sadarwa ta hanyar zaman aji na kan layi. An tsara kwas ɗin har ma ga mutanen da ba su da kwarewa a baya.

Za ku iya samun ƙwarewar al'adu kuma za ku fahimci yadda ake sadarwa tare da harshen Faransanci.

koyi More

6. Abinci da walwala

  • Makaranta: Jami'ar Aberdeen
  • duration: 4 makonni.

Wannan darasin abinci mai gina jiki yana kawo muku ilimi game da fannonin kimiyyar abinci na ɗan adam. Hakanan yana zurfafa cikin ra'ayoyin abinci mai gina jiki na yanzu da jayayya. An yi karatun ne da jigogi da yawa, waɗanda ake sa ran ku duba su kowane mako.

koyi More

7. Gina makoma tare da Robots

  • Makaranta: Jami'ar Sheffield
  • duration: 3 makonni.

Ta wannan kwas, zaku sami fahimtar yadda robots zasu canza duniya a nan gaba. Kwanan nan, za mu iya riga mun ga tasiri a yankunan kamar tafiya, aiki, magani da rayuwar gida.

Za ku koyi game da ci gaban da ake samu a fagen aikin mutum-mutumi a halin yanzu da kuma nan gaba. Za ku koyi yadda mutum-mutumin ke fahimtar duniyar da ke kewaye da su, yadda injiniyoyin ke ɗaukar wahayi daga yanayi, da kuma yadda mutummutumi zai yi aiki da mutane.

Za ku fahimci ƙa'idodin da ke kewaye da ƙirar mutum-mutumi, da binciken da ke ba da damar hakan.

koyi More

8. AI don Kiwon Lafiya: Samar da Ma'aikata don Canjin Dijital

  • Makaranta: Jami'ar Manchester & Ilimin Lafiya ta Ingila.
  • duration: 5 makonni

Kuna iya gina ilimin ku a cikin AI don kiwon lafiya ta wannan kwas ɗin kan layi kyauta. AI yana haifar da canji a cikin masana'antar kiwon lafiya. Waɗannan sauye-sauye suna da fa'ida ta hanyoyi da yawa.

An kawo muku wannan kwas ta hanyar haɗin gwiwa tsakanin Jami'ar Manchester da Ilimin Lafiya ta Ingila don ɗalibai su sami misalan ainihin duniya na tasirin AI a fannonin rediyo, ilimin cututtuka, da jinya.

Wannan kwas ɗin zai taimaka muku haɓaka wasu ƙwarewar dijital masu dacewa. Zai taimake ka ka fahimci fasahar AI da yadda za a iya amfani da ita ga kiwon lafiya.

koyi More

9. Kayayyaki da Dorewa: Fahimtar Kayayyakin Luxury a Duniyar Canji.

  • Makaranta: London College of Fashion & Kering
  • duration: 6 makonni.

Kwas ɗin yana amsa wasu tambayoyi game da dorewa a cikin masana'antar fashion. Fashion shine masana'antar biliyan mahara ta duniya. Samar da aikin yi ga mutane sama da miliyan 50.

Masana'antar Fashion koyaushe tana jan hankalin sabbin mutane yayin da take haɓakawa. Yayin da yake inganta, yana tasowa zuwa kayan aiki don canji da tasiri.

Wannan kwas ɗin zai koya muku game da batutuwa, ajanda da mahallin da ke kewaye da salon alatu.

koyi More

10. Gabatarwa ga Tsaron Intanet

  • Makaranta: Jami'ar Open
  • duration: 8 makonni.

IISP ce ta karɓi kwas ɗin kuma GCHQ ta ba da izini. Har ila yau, kwas ɗin yana jin daɗin tallafi daga Shirin Tsaron Intanet na Gwamnatin Burtaniya.

Ta wannan kwas, za ku zama sanye take da ƙwararrun da za ku buƙaci don haɓaka amincin ku na kan layi da na wasu.

Kwas ɗin zai gabatar da dabaru da yawa kamar:

  • Gabatar da malware
  • kwayar cutar trojan
  • tsaro na cibiyar sadarwa
  • cryptography
  • Sata ainihi
  • Gudanar da haɗari

koyi More

Kuna iya bincika don sauran mafi kyau free takardar shaida darussa tare da takaddun shaida a Burtaniya.

Koyaya, idan kuna so binciken a Birtaniya a matsayin cikakken dalibi, za ka iya duba fitar da bukatun shiga.

Fa'idodin waɗannan darussa na kan layi Kyauta tare da Takaddun shaida a Burtaniya

  • Koyon tafiyar da kai

Za ku sami ƙwarewar koyo wanda ke tafiyar da kai. Kuna iya zaɓar dangane da jadawalin ku lokacin da zai dace da ku.

  • Ingantaccen lokaci

Yawancin waɗannan mafi kyawun darussan kan layi kyauta tare da Takaddun shaida a Burtaniya suna ɗaukar kusan makonni 2-8 don kammalawa. Suna da ingantaccen lokaci, kuma suna ba ku dama don koyo a cikin ɗan lokaci mai inganci da dacewa.

  • Kadan tsada

Ba kamar babba ba kudin karatu a UK a harabar, duk waɗannan darussa kyauta ne bayan rajista na tsawon makonni 4. Bayan haka ana iya tsammanin ku biya alamar don ci gaba da jin daɗin waɗannan darussan.

  • Certification

Bayan nasarar kammala mafi kyawun darussan kan layi kyauta a Burtaniya, zaku cancanci samun takaddun shaida.

Kayan aikin da ake buƙata don Halartar Mafi kyawun Darussan Kan layi tare da Takaddun shaida a Burtaniya

  • Kwamfuta:

Kuna buƙatar na'urar don ɗaukar waɗannan mafi kyawun kwasa-kwasan kan layi tare da takaddun shaida a Burtaniya. Wataƙila ba kwamfuta ba ce, yana iya zama na'urar hannu. Ya dogara da abin da kwas ɗin ke buƙata.

  • software:

Wasu darussa na iya buƙatar ka shigar da wasu kayan aikin akan na'urorinka, don ba ka damar aiwatar da wasu ayyuka. Duba don ganin abin da kwas ɗin da kuka zaɓa ke buƙata. Yi kyau don shirya su, don ƙwarewar koyo za ta kasance cikin kwanciyar hankali.

  • Amintaccen damar shiga intanet:

Yawancin waɗannan darussa ana watsa su kai tsaye daga rukunin yanar gizon. Wannan yana nufin cewa za ku buƙaci haɗin intanet mai kyau kuma abin dogaro don samun damar su, kuma ku sami mafi kyawun su ma.

Kammalawa

A ƙarshe, waɗannan darussan suna ba ku damar yin karatu a fannoni daban-daban waɗanda ke da sha'awar ku. Ana shawarce ku da ku bincika a hankali don bayar da waɗannan darussa, bayanin su da batutuwa. Wannan zai ba ka damar sanin ko da gaske an yi maka kwas ɗin.

Abu ne mai kyau ka saka hannun jari a kanka domin ta haka ne kawai za ka iya saka hannun jari ga wasu. Ana ba da waɗannan darussan kyauta, don ba ku damar koyon sabon abu ba tare da la'akari da yanayin kuɗin ku ba.

Mun yi imanin kun sami abin da kuke nema. Mu Cibiyar Masanan Duniya ce kuma ba ku damar samun mafi kyawun bayanai shine fifikonmu. Jin kyauta don raba tambayoyinku ta amfani da sashin sharhin da ke ƙasa. Kuna iya Dubawa Ƙananan Makarantun Karatu a Burtaniya.